

TANGAZO, TANGAZO KWA WANANCHI WOTE.

Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Rorya anakaribisha maombi kutoka kwa watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi za muda ikiwa ni kwa ajili ya kazi ya **UDEREVA**.

A. SIFA ZA MWOMBAJI

I. Awe Matanzania

II. Awe mwadilifu, mwaminifu na mzalendo mwenye uwezo kutunza siri na mtunzaji mzuri wa mali ya umma

III. Awe na elimu ya kuanzia kidato cha nne (vivuli vya vyeti viambatanishwe) Pamoja na lesseni ya udereva

IV. Awe na wadhamini wawili, mmoja ni lazima awe mtumishi wa umma katika H/W RORYA wa pili awe na mali isiyohamishika pamoja na hati miliki

V.Maombi yaambatane na barua ya wadhamini wao na namba zao za simu pamoja na barua ya Mtendaji wa kijiji ili kuthibitisha eneo lake la makazi kwa sasa.

Aidha ,Mwombaji anatakiwa kutuma barua ya maombi kwa Mkurugenzi mtendaji kuanzia tarehe 27/06/2022 na mwisho ni tarehe 04/07/2022 ya saa 10.00 Asubuhi na baada ya muda huo maombi hayatapokelewa

B.MAJUKUMU YA KAZI

- i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari;
- ii. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi;
- iii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari;
- iv. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali;
- v. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari;
- vi. Kufanya usafi wa gari; na

vii. Kufanya kazi nyingine kadri
atakavyoelekezwa na Msimamizi wake

NB; Maombi haya yawasilishwe kwa Mkono
katika masijala ya wazi ya H/W RORYA.

A handwritten signature in black ink, appearing to read 'Francis E. Namaumbo', written over a horizontal line.

FRANCIS E. NAMAUMBO
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
RORYA.