JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA RORYA

Unapojibu tafadhali taja

Kumb. Na./HWR/CL.02/10/126 Tarehe: 11 /09/2025.

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MUDA
MKATABA WA MUDA.

Mkurugenzi Miendaji wa Halmashauri (W) ya Rorya anawatangazia Watanzania
wenye sifa kuomba nafasi za kazi Sita (06) za kufanya Usafi Makao Makuu ya

Halmashauri.
1.1.1 KAZI NA MAJUKUMU

i. Kufanya usafi maeneo yate yaliyoko ndani ya jengo la Halmashauri

ii. Kufanya usafi wa nje maeneo yote yanayozunguka jengo la Halmashauri
1.1.2 SIFA ZA MWONIBAJI

i. Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (Form IV) AU elimu ya Afya
ii. Awe na Utimamu wa Mwili pamoja na Akili
iii. Awe na Utayari wa kufanya kazi siku zote za wiki na pale atakaoihitajika

kufanya usafi.
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1.1.3 MASHARTI YA JUNMLA KWA WAOMBAJI

Awe na Umri wa kuanzia miaka 18 hadi miaka 35
Waombaiji wote wawe ni raia wa Tanzania

Waombaiji wote waambatanishe Cheti cha Afya (Medical Examination)

1.1.3. NGAZI YA MISHAHARA

Ngazi za Mishahara ni Tshs. 200,000/=

i. MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi
iliyosainiwa pamoja na vyeti tajwa, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:-

MKURUGENZI MTENDAJI (W),
S.L.P. 250,
RORYA.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 26/09/2025 saa 9:30 Alasiri

Tangazo hili imetolewa na;

Wakili Abdul 5 Mtaka
Mkurugenzi Mtendayji (W)
RORYA
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